Chúc Các Bạn Có 1 Phút Giây Thoải Mái Khi Ghé Thăm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc Các Bạn Có 1 Phút Giây Thoải Mái Khi Ghé Thăm

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel

Go down 
Tác giảThông điệp
nhok_nam23
Mod
Mod
nhok_nam23

Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel Empty
Bài gửiTiêu đề: Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel   Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel I_icon_minitimeWed Dec 30, 2009 2:37 pm

Miss teen Huyền Trang cùng Triệu Hoàng song ca trên sân khấu, Huyền baby mua rất nhiều quà tặng người thân, trong khi Tâm tít lại hơi buồn vì đây là Giáng sinh đầu tiên cô xa Hà Nội.
Đường phố tại những tỉnh thành lớn đã ngập tràn không khí Giáng sinh, dù là công giáo hay không thì những người trẻ Việt vẫn rất hồ hởi chờ đón đêm Noel. Và các hot girl cũng đã có kế hoạch gì cho mình trong đêm nay?

Huyền baby làm "ông già Noel"

Từ nhiều năm nay, dù không theo đạo nhưng Giáng sinh như là một dịp để trao yêu thương, cho nên gia đình của Huyền thường mua những món quà nhỏ xinh tặng cho nhau. Giáng sinh năm nay càng đặc biệt hơn khi Huyền baby đã trở về bên gia đình sau một thời gian dài vào TP HCM đầu quân cho công ty giải trí của Ưng Hoàng Phúc.
Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel T269603
Hôm qua em đã đi mua quà cho mọi người trong gia đình. Nhìn phố xa đông đúc nhộn nhịp lắm, sau khi chen chúc ở mấy hàng quà tặng thì em cũng chọn được cho bố mẹ, em gái... khăn, găng tay, mũ... len. Còn các chị thì sẽ tặng quà cho em vì em... nhỏ hơn, xem như nhà em ai cũng là ông già Noel cả"- Huyền hồ hởi chia sẻ.

Có lẽ, việc sống trong một gia đình có nhiều chị em gái đã khiến cô nàng xinh như một thanh kẹo này rất giàu tình cảm. Chính vì thế, mỗi dịp Giáng sinh về, Huyền cũng nhận được rất nhiều quà tặng không chỉ của bố mẹ mà còn có của bạn bè. Còn đêm nay, cô nàng sẽ xuống phố cùng bạn bè mình: "Biết là rất đông người nhưng năm nào em cũng cùng các bạn đi chơi, chụp ảnh, ăn uống... Với em thì như thế là vui vẻ và ấm áp lắm rồi, và năm nay cũng như vậy".

Nói về việc trở ra Bắc sau khi Nam tiến, Huyền baby cho biết: "Em muốn hoàn thành việc học ở HN nên đang cân nhắc việc trở lại TP HCM vào thời gian nào để tiếp tục theo đuổi con đường âm nhạc".
Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel T269594
Tâm tít nhớ nhà

Vào TP HCM mới hơn 2 tháng nên hot girl xinh đẹp của Hà thành khá buồn vì nhớ nhà. Sống xa bố mẹ từ nhỏ, gắn bó với ông bà từ lúc lên 5 cho đến bây giờ nên khi xa Hà Nội Tâm rất trống trải và thương nhớ ông bà.

Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel T269571
Phố xá nhộn nhịp lắm, nhưng em thì hơi buồn. Nhớ các Giáng sinh thời còn đi học, em và các bạn thường mua những món quà, tấm thiệp nho nhỏ tặng nhau. Giờ thì em lo tập luyện nhiều hơn là nghĩ đến quà tặng"- Tâm chia sẻ.

Hiện tại, Tâm tít sống một mình ở TP HCM, cô cũng chưa nhiều bạn bè thân thiết cho nên đến tận lúc này kế hoạch đi chơi vẫn đang bị bỏ ngỏ. Vào đêm 26 tới, Tâm tít sẽ xuất hiện trong chương trình nhạc hội tại trường THPT Hùng Vương, TP HCM, đây sẽ là buổi biểu diễn lớn đầu tiên của cô tại Sài thành.
Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel T269572
Huyền Trang bận rộn với lịch diễn

Tối qua, Huyền Trang đã cùng ca sĩ Triệu Hoàng biểu diễn tại Cung văn hóa lao động TP HCM, do trường ĐH Boston tổ chức nhằm gây quỹ từ thiện cho trẻ em mồ côi. Tại đây, Trang sẽ song ca cùng Triệu Hoàng bài Yêu và Tình yêu hoàn hảo.

Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel T269574
Sáng nay, Trang vẫn đi học bình thường, nhưng đến chiều thì cô phải về Đồng Nai để tham dự chương trình Giáng sinh của hãng sữa chua do Trang làm hình ảnh đại diện, và ngay hôm sau Miss teen 2008 sẽ phải lên TP HCM thật sớm để đến trường như bình thường. Giáng sinh năm nay Huyền Trang cũng sắm cho mình trang phục

"Giáng sinh năm ngoái là lúc em vừa có danh hiệu Miss teen nên vẫn còn rất bỡ ngỡ. Đúng đêm 24, em có mặt tại TP HCM và dạo phố cùng bạn bè. Nhưng năm nay thì bận rộn hơn, làm được nhiều điều và em có nhiều niềm vui hơn"- Huyền Trang vui vẻ cho biết.
Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel T269573
Thủy Nguyên

Hot girl 'bật mí' kế hoạch Noel
Trang 1 trong tổng số 1 trang